Kqbđ hôm nay – Kết quả bóng đá hôm qua – Kqbd 7m mới

04:00 U20 Fiji 0-4 U20 Slovakia 0-2

04:00 U20 Argentina 2-1 U20 Uzbekistan 2-1

01:00 U20 Mỹ 1-0 U20 Ecuador 0-0

01:00 U20 Guatemala 0-1 U20 New Zealand 0-0

23:30 Nottingham Forest 1-0 Arsenal 1-0

21:00 Liverpool 1-1 Aston Villa 0-1

21:00 Fulham 2-2 Crystal Palace 1-1

21:00 Wolves 1-1 Everton 1-0

21:00 Bournemouth AFC 0-1 Manchester United 0-1

18:30 Tottenham Hotspur 1-3 Brentford 1-0

02:00 Lille 2-1 Marseille 0-1

22:00 Nantes 0-3 Montpellier 0-1

02:00 Barcelona 1-2 Sociedad 0-1

23:30 Almeria 3-0 Mallorca 2-0

23:30 Getafe 1-1 Elche 1-1

21:15 Athletic Bilbao 2-1 Celta Vigo 1-0

19:00 Girona 1-2 Villarreal 1-1

01:45 AC Milan 5-1 Sampdoria 3-1

22:59 Atalanta 3-1 Verona 1-1

20:00 Cremonese 1-5 Bologna 1 0-3

23:30 Bayern Munchen 1-3 RB Leipzig 1-0

20:30 TSG Hoffenheim 4-2 Union Berlin 2-1

20:30 Hertha Berlin 1-1 VfL Bochum 0-0

20:30 Schalke 04 2-2 Eintracht Frankfurt 1-1

20:30 Werder Bremen 1-1 FC Koln 0-1

19:15 Viettel FC 2-1 Bình Định 0-0

18:00 Nam Định FC 1-1 Hải Phòng FC 1 1-1

18:00 Sông Lam Nghệ An 2-2 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 0-1

17:00 Gamba Osaka 0-2 Yokohama Marinos 1 0-1

15:00 Sagan Tosu 2-0 Albirex Niigata 1-0

14:00 Yokohama FC 2-1 Kawasaki Frontale 1-0

14:00 Kashiwa Reysol 1-1 Vissel Kobe 0-1

13:00 Shonan Bellmare 0-2 Cerezo Osaka 0-0

13:00 Nagoya Grampus 2-1 Hiroshima Sanfrecce 1-1

13:00 Kashima Antlers 1-1 FC Tokyo 1-1

17:00 1 Daejeon Citizen 0-1 Daegu FC 0-1

16:00 FC Seoul 1-1 Jeju United 0-0

14:30 Incheon United 1-1 Gwangju Football Club 0-1

09:40 Vancouver Whitecaps 2-0 Seattle Sounders 1-0

09:40 Los Angeles FC 2-1 San Jose Earthquakes 1-0

09:40 Portland Timbers 0-1 Minnesota United FC 0-0

08:55 St. Louis City 4-0 FC Kansas City 2-0

08:30 Colorado Rapids 2-3 Real Salt Lake 1-3

07:40 FC Dallas 1-1 Houston Dynamo 0-0

07:30 1 Chicago Fire 3-3 Atlanta United 1 1-1

07:30 Austin FC 1-0 Toronto FC 0-0

06:40 DC United 3-0 Los Angeles Galaxy 0-0

06:30 New York Red Bulls 2-1 Montreal Impact 2-1

06:30 Inter Miami 1-3 Orlando City 0-1

06:30 Philadelphia Union 3-0 New England Revolution 0-0

06:30 FC Cincinnati 3-2 Columbus Crew 2-1

06:30 Charlotte FC 1-2 Nashville 1-1

16:45 Central Coast Mariners 2-0 Adelaide United 0-0

18:35 Henan Football Club 1-0 Dalian Pro 1-0

18:35 Meizhou Hakka 0-2 Shanghai Port 0-1

18:35 Tianjin Tigers 3-3 Shandong Taishan 1 2-3

02:30 FC Famalicao 2-4 FC Porto 2-2

00:00 Boavista FC 1-1 Sporting Braga 0-0

21:30 Santa Clara 1-0 Portimonense 1-0

21:30 FC Arouca 1-0 GD Chaves 0-0

18:00 Bà Rịa Vũng Tàu 2-0 Huế FC 1 1-0

17:00 Bình Phước 1-2 Phố Hiến 1-0

08:05 Monterrey 0-1 Tigres UANL 0-0

20:00 Degerfors IF 2-1 AIK Solna 1-1

21:00 Motherwell 1-0 Ross County 1 0-0

21:00 Livingston 2-1 Dundee United 1 1-1

21:00 1 Kilmarnock 0-1 Saint Johnstone 0-1

21:00 Celtic FC 2-2 Saint Mirren 1-2

18:30 Heart of Midlothian 2-1 Aberdeen 1-1

01:30 1 Luzern 1-1 St. Gallen 1-1

22:59 Winterthur 0-1 Servette 0-0

22:59 Kayserispor 0-4 Alanyaspor 0-2

22:59 Galatasaray 2-0 Sivasspor 1-0

20:00 Kasimpasa 1-0 Istanbulspor 0-0

22:59 HNK Gorica 5-2 NK Varteks Varazdin 2-1

01:45 KAA Gent 2-2 Cercle Brugge 0-1

23:15 Westerlo 3-0 Standard Liege 2-0

22:59 Terek Grozny 3-0 Khimki 1-0

20:30 Torpedo moskva 0-3 Dynamo Moscow 0-2

20:30 Gazovik Orenburg 2-2 Zenit St. Petersburg 1-1

18:00 Lokomotiv Moscow 1-0 Fakel 0-0

22:59 Tatran LM 2-1 MFK Ruzomberok 1-1

22:59 Slovan Bratislava 0-1 Sport Podbrezova 0-0

22:59 Dunajska Streda 1-0 Dukla Banska Bystrica 1-0

22:59 Trencin 1-3 MFK Skalica 1-1

22:59 Spartak Trnava 4-2 MSK Zilina 2-1

22:59 Michalovce 1-0 Zlate Moravce 1-0

01:15 Radomlje 1-0 Domzale 0-0

01:15 FC Koper 1-2 NK Mura 05 1-0

20:00 Maribor 1-1 NK Bravo 0-0

20:00 NK Olimpija Ljubljana 0-2 NK Publikum Celje 0-1

07:00 Univ Catolica 1-1 Union La Calera 1-1

04:30 Everton CD 2-1 CD Copiapo S.A. 2-1

02:00 Nublense 1-1 Universidad de Chile 1-0

00:30 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 1-2 CFR Cluj 1-1

18:45 FC Botosani 5-1 CS Mioveni 2-1

07:00 Santos 0-0 Palmeiras 0-0

04:30 America MG 2-1 Fortaleza 2-1

04:30 Sao Paulo 4-2 Vasco da Gama 2-1

04:30 1 Coritiba PR 1-2 Atletico Mineiro 1 1-1

04:30 Bragantino 2-0 Atletico Paranaense 1-0

04:30 Botafogo RJ 1-0 Fluminense RJ 0-0

02:00 Bahia 1-1 Goias 1-1

07:30 Lanus 1-0 Newells Old Boys 1-0

07:30 Club Atletico Tigre 0-0 Atletico Tucuman 0-0

00:00 San Lorenzo 2-0 Instituto 1 0-0

22:59 FC Torpedo Zhodino 5-0 Naftan Novopolock 1-0

21:00 FK Isloch Minsk 1-1 BATE Borisov 0-0

19:00 FC Belshina Babruisk 0-2 Neman Grodno 0-0

07:00 The Strongest 4-1 Vaca Diez 1-1

02:00 1 Royal Pari FC 1-2 Always Ready 1-0

22:59 FC Wil 1900 2-0 Vaduz 1-0

11:00 Fukui United 0-1 Bundey thuns kakogawa 0-1

11:00 Imabari FC 1-0 Mitsubishi Nagasaki 0-0

11:00 Nara Club 0-1 Honda FC 0-0

11:00 Beluga Rosso Iwami 1-1 Kochi United 1-1

90phút [1-1], 120phút [1-2],

11:00 Vanraure Hachinohe FC 1-1 Sony Sendai 1-0

90phút [1-1], 120phút [2-3],

11:00 BTOP Thank Kuriyama 7-0 Yamagata University 2-0

11:00 Veertien Kuwana 2-0 Gainare Tottori 1-0

11:00 FC Ryukyu 2-1 Mitsubishi Motors Mizushima 1-1

11:00 Rayluck Shiga 1-1 Azul Claro Numazu 0-0

90phút [1-1], 120phút [2-1],

11:00 SRC Hiroshima 1-3 Celeste Tokushima 1-1

11:00 Kataller Toyama 2-1 Hokuriku University 1-0

11:00 SC Sagamihara 1-1 Tokyo International University 0-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

11:00 Briobecca Urayasu 3-2 Tsukuba University 2-1

11:00 Tonan Maebashi 3-4 Yamanashi Gakuin University Pegasus 1 1-1

11:00 Grulla Morioka 4-0 Criacao Shinjuku 2-0

11:00 Giravanz Kitakyushu 1-1 Kagoshima United 1-1

90phút [1-1], 120phút [2-2], Pen [4-1],

10:00 Verspah Oita 1-1 Baleine Shimonoseki 0-0

90phút [1-1], 120phút [2-1],

13:00 Kamatamare Sanuki 2-1 Brew Kashima 0-1

01:00 Lechia Gdansk 1-0 Legia Warszawa 0-0

22:30 Gornik Zabrze 2-1 Pogon Szczecin 0-0

20:00 Jagiellonia Bialystok 1-1 Cracovia Krakow 1-0

22:59 Dinamo Tbilisi 4-4 FC Shukura Kobuleti 2-3

22:00 FC Telavi 1-0 Torpedo Kutaisi 0-0

19:00 Samgurali Tskh 1-1 Dinamo Batumi 1-1

18:00 Samtredia 1-2 Dila Gori 0-2

17:30 Gagra Tbilisi 1-2 FC Saburtalo Tbilisi 0-2

22:45 Ferencvarosi TC 1-3 Debrecin VSC 1-0

19:10 Fehervar Videoton 3-0 ZalaegerzsegTE 2-0

02:00 Tenerife 2-1 Burgos CF 0-1

23:30 Eibar 2-2 Sporting Gijon 1 0-1

23:30 FC Cartagena 1-4 Las Palmas 1-3

23:30 1 Villarreal B 2-3 Levante 1-2

23:30 Alaves 2-1 Malaga 0-0

23:30 Ponferradina 1-1 Albacete 0-1

23:30 1 Mirandes 1-3 Granada CF 0-1

23:30 CD Lugo 1-2 SD Huesca 0-0

21:15 Ibiza Eivissa 1-0 Zaragoza 0-0

21:30 Belenenses 2-1 Oliveirense 2-1

20:00 Viseu 2-1 Feirense 1-1

17:00 SC Covilha 0-2 Clube Desportivo Trofense 0-1

00:00 Chamois Niortais 2-2 Annecy 0-1

00:00 Amiens 1-3 Caen 1-1

00:00 Paris FC 2-1 Sochaux 0-1

00:00 Guingamp 1-1 Metz 0-1

00:00 Pau FC 2-6 Bastia 1-2

00:00 Saint Etienne 4-2 Quevilly 1-1

00:00 Nimes 1-2 Dijon 1-0

19:40 Bordeaux 3-0 Stade Lavallois MFC 2-0

01:30 1 Hamburger SV 2-1 Greuther Furth 1 1-0

18:00 Eintracht Braunschweig 1-2 Jahn Regensburg 1 1-1

18:00 Arminia Bielefeld 2-2 SC Paderborn 07 2-1

18:00 Heidenheimer 1-0 SV Sandhausen 0-0

12:00 1 Renofa Yamaguchi 0-2 Tokyo Verdy 0-2

12:00 Omiya Ardija 1-1 Vegalta Sendai 0-1

12:00 Oita Trinita 1-1 V-Varen Nagasaki 1 1-0

12:00 Montedio Yamagata 2-1 Blaublitz Akita 2-0

12:00 Machida Zelvia 2-1 Shimizu S-Pulse 1-1

12:00 Zweigen Kanazawa FC 0-1 Ventforet Kofu 0-0

12:00 Fujieda MYFC 3-0 Tokushima Vortis 1-0

12:00 JEF United Ichihara Chiba 1-0 Tochigi SC 0-0

08:30 Sporting Cristal 3-2 Cusco FC 0-2

06:00 Deportivo Garcilaso 3-2 Alianza Atletico Sullana 2-1

01:00 AD Tarma 1-1 Academia Deportiva Cantolao 1 1-1

00:15 Ludogorets Razgrad 2-2 CSKA Sofia 1-2

21:30 Cherno More Varna 1-1 CSKA 1948 Sofia 0-1

22:00 1 Olympique de Beja 0-0 ES du Sahel 0-0

01:00 Stal Rzeszow 1-1 GKS Katowice 0-0

22:30 Podbeskidzie Bielsko-Biala 0-3 Wisla Krakow 0-1

20:00 1 LKS Nieciecza 3-0 Sandecja Nowy Sacz 0-0

12:00 SY Sakhalinsk 1-1 FK Kolomna 1-1

10:00 SKA Khabarovsk II 1-0 Kvant Obninsk 1-0

20:00 Khimik Dzerzhinsk 1-2 Elektron VN 1 0-0

18:00 Dinamo Moscow B 1-2 Zenit-2 St.Petersburg 0-1

18:00 FC Tver 0-1 Rodina Moskva III 0-0

18:00 Yadro St. Petersburg 1-3 Torpedo Moskau II 0-3

05:00 Cerro Porteno 1-2 General Caballero LJM 1-0

05:00 1 Libertad 1-0 Olimpia Asuncion 1-0

16:30 Seoul E-Land FC 2-0 Bucheon FC 1995 1 0-0

16:30 FC Anyang 2-0 Jeonnam Dragons 1-0

14:00 Cheonan City 0-1 Chungnam Asan 0-1

14:00 1 Ansan Greeners FC 0-3 Seongnam FC 1 0-1

21:00 Carlisle United 1-0 Bradford City 1-0

90phút [1-0], 120phút [3-1],

18:30 Stockport County 1-0 Salford City 0-0

90phút [1-0], 120phút [2-1], Pen [3-1],

19:00 Hallescher FC 2-0 Rot-Weiss Essen 1-0

19:00 SV Elversberg 1-1 SV Wehen Wiesbaden 1 0-0

19:00 Borussia Dortmund (Youth) 1-0 SpVgg Bayreuth 0-0

19:00 Erzgebirge Aue 0-3 Ingolstadt 0-3

19:00 1 Viktoria koln 0-2 VfL Osnabruck 0-0

19:00 SC Verl 1-2 SC Freiburg (Youth) 0-0

08:00 Dep.Independiente Medellin 2-2 Millonarios 0-1

05:00 Deportivo Pasto 1-1 Atletico Nacional Medellin 0-0

07:30 Portuguesa FC 0-1 Metropolitanos FC 1 0-1

05:15 1 Monagas SC 0-2 Caracas FC 0-2

03:00 Deportivo La Guaira 0-0 Deportivo Tachira 0-0

21:00 Radnicki 1923 Kragujevac 1-1 Crvena Zvezda 0-0

23:15 Hamilton Academical 2-1 Airdrie United 1-0

90phút [2-1], 120phút [2-1], Pen [5-6],

22:59 Altay Spor Kulubu 3-1 Tuzlaspor 2-1

10:00 Club Chivas Tapatio 1-2 Monarcas Morelia 0-1

90phút [1-2], 120phút [2-2],

21:00 2 Assyriska United IK 0-1 Dalkurd FF 0-0

21:00 Vanersborgs IF 0-0 Torns IF 0-0

21:00 Angelholms FF 1-4 Norrby IF 1-2

17:00 Tampines Rovers FC 1-0 Young Lions 1-0

17:00 Balestier Khalsa FC 3-2 DPMM FC 1-0

22:59 1 Vikingur Olafsvik 3-2 Volsungur husavik 1-1

22:59 Haukar Hafnarfjordur 1-1 Dalvik Reynir 1 1-0

21:00 UMF Sindri Hofn 1-3 Throttur Vogum 0-2

15:00 Progresul Spartac 0-0 Metaloglobus 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [1-3],

00:11 Polonia Warszawa 2-0 Olimpia Elblag 2-0

22:00 Siarka Tarnobrzeg 1-2 Pogon Siedlce 1-1

20:00 1 Zaglebie Lubin B 1-1 Gornik Polkowice 1 0-1

21:00 Irodotos 0-3 Olympiakos Piraeus B 0-0

00:00 Metalac Gornji Milanovac 1-0 FK Loznica 1-0

00:00 Macva Sabac 2-1 FK Trajal Krusevac 0-1

22:00 1 FK Rad Beograd 1-1 Sevojno Uzice 0-0

22:00 Jedinstvo UB 1-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-0

22:00 Indjija 3-0 FK Graficar Beograd 1-0

22:00 Zlatibor Cajetina 0-1 FK Vrsac 0-1

22:00 Proleter Novi Sad 3-2 FK Zeleznicar Pancevo 1 1-0

22:00 FK Radnicki Novi Belgrad 1-3 IMT Novi Beograd 0-1

22:00 Jadran Dekani 4-1 NK Fuzinar 2-1

22:00 NK Bilje 1-2 NK Nafta 1-0

22:00 ND Beltinci 3-3 Bistrica 2-2

22:00 NK Rudar Velenje 1-3 MNK FC Ljubljana 1 1-1

19:00 PFC Oleksandria 1-5 Dynamo Kyiv 1-2

18:00 Zorya 2-0 FC Inhulets Petrove 1-0

17:00 Chernomorets Odessa 0-1 FC Mynai 0-0

20:00 FC Platinum 1-0 ZPC Kariba 1-0

20:00 1 Cranborne Bullets 1-1 Highlanders 0-0

20:00 Chicken Inn 2-0 Ngezi Platinum 2-0

20:00 GreenFuel 1-0 Black Rhinos 1-0

22:59 Karlovy Vary Dvory 2-2 Ceske Budejovice B 1-0

22:00 Vitkovice 1-3 Hranice KUNZ 0-2

22:00 Slovan Velvary 2-2 SK Zapy 0-0

22:00 Slavia Kromeriz 5-1 Hlucin 0-1

22:00 Hodonin Sardice 0-3 Unicov 0-1

22:00 Frydlant 1-2 Uhersky Brod 0-1

20:00 Banik Most-Sous 2-0 FK Prepere 1-0

19:30 Domazlice 0-0 Viktoria Plzen B 0-0

19:30 Preddie J 3-0 FK Zbuzany 1953 1-0

15:30 Usti nad Labem 2-2 FK Kolin 2-2

15:30 FK Kraluv Dvur 0-3 Admira Praha 0-0

15:15 Viktoria Zizkov 4-1 Pardubice B 1-1

15:15 Slovan Rosice 1-0 Vrchovina 0-0

15:15 Mlada Boleslav B 2-2 Zivanice 1-0

15:15 SK Motorlet Praha 0-3 Loko Vltavin 0-1

04:30 EC Laranja Mecanica 1-1 Parana STC PR 0-0

01:30 Parana PR 1-1 Gremio Maringa PR 1-1

01:30 Apucarana SC 0-1 Patriotas FC 0-0

20:00 Kelantan United 1-3 Kuala Lumpur City F.C. 1-2

19:15 Perak 0-4 Selangor 0-2

16:15 Pahang 1-0 Penang 0-0

01:00 Volta Redonda U20 2-2 Nova Iguacu U20 1 1-1

20:00 Madureira U20 3-1 Boavista (RJ) Youth 1-1

20:00 Botafogo RJ U20 2-0 Audax Rio/RJ U20 1 2-0

20:00 Varde 1-0 Hedensted 0-0

19:00 B 1909 Odense 2-1 Brabrand 2 1-1

19:00 Aarhus Fremad 2 3-1 FC Djursland 0-1

19:00 Odder IGF 3-1 BK Avarta 2-1

18:30 KFUM Roskilde 0-1 Gorslev IF 0-1

18:30 Marienlyst 2-0 Vejgaard BK 0-0

18:00 OKS 3-2 B 1913 Odense 1-2

18:00 Otterup 0-7 Tarup Paarup IF 0-4

18:00 Frederikssund IK 0-4 Ringkobing 0-2

18:00 ASA Aarhus 1-1 Norresundby 1-0

22:00 FC Dunav Ruse 4-2 Minyor Pernik 3-0

22:00 FC Dobrudzha 2-1 Botev Plovdiv II 2-0

22:00 Spartak Pleven 1-1 Strumska Slava 0-0

22:00 FC Sozopol 1-1 Sportist Svoge 0-0

13:00 Goyang Happiness FC 0-2 Geoje Citizen 0-2

13:00 Jeonbuk Hyundai Motors II 0-1 Jinju Citizen 0-0

12:00 Jeonju Citizen FC 0-1 Pyeongchang FC 0-0

12:00 Busan I'Park B 1-2 Yeoju Sejong 1-0

16:00 Souths United SC (W) 2-3 Mitchelton (W) 1-1

15:30 Eastern Suburbs SC (W) 3-1 Gold Coast city (W) 0-1

15:00 Brisbane City (W) 8-2 Dare southwest Queensland (W) 1-0

15:00 Virginia United SC (W) 1-1 Weston Pud(W) 1-1

12:15 Robina City FC (W) 1-2 Broadbeach United SC (W) 1 1-2

12:10 1 Moreton Bay United (W) 0-3 Logan Lightning (W) 0-2

20:00 Lokomotiv Astana 3-2 Kyzylzhar Petropavlovsk 2-1

18:00 FC Zhetysu Taldykorgan 0-3 FK Atyrau 0-2

18:00 FC Shakhtyor Karagandy 2-1 FK Aksu 1-1

04:00 Valour 1-1 Pacific FC 0-0

01:00 HFX Wanderers FC 0-3 York 9 FC 0-2

18:00 ZalaegerzsegTE U19 1-1 Kecskemeti TE U19 0-0

20:00 Vipers 4-0 Bright Stars 3-0

22:59 1 Rezekne/BJSS 0-2 Skanstes SK 0-1

22:59 Rigas Futbola skola II 5-1 Grobina 2-1

21:00 1 JDFS Alberts 1-1 Riga FC II 1-0

19:00 Saldus SS/Leevon 1-0 Tukums-2000 II 0-0

22:30 HNK Vukovar 91 1-1 HNK Cibalia 1-0

22:30 Rudes 1-2 NK Solin 1-1

21:00 NK Orijent Rijeka 0-1 Bijelo Brdo 0-1

05:00 San Diego Parceiro (W) 1-2 San Diego Strikers (W) 1-0

19:00 Utkoi 2-3 Corum Belediyespor 0-1

19:00 Erzincanspor 0-0 Ankaraspor FK 0-0

19:00 Zonguldak 3-1 Pazarspor 1-1

19:00 Belediye Vanspor 8-0 Balikesirspor 3-0

19:00 Hekimoglu Trabzon 2-0 Kirklarelispor 2-0

19:00 Kastamonuspor 3-2 Kirsehir Koyhizmetleri 1-0

19:00 Bursa Niluferspor AS 2-0 Sariyer 1-0

19:00 Iskenderun FK 5-1 Usakspor 0-0

19:00 Somaspor 3-2 Afjet Afyonspor 1-1

19:00 S.Urfaspor 2-0 Batman Petrolspor 1-0

19:00 Nazillispor 1-1 Bursaspor 1-1

19:00 Menemen Belediye Spor 4-3 Amedspor 1-2

19:00 Isparta 32 Spor 6-0 Sivas Dort Eylul Belediyespor 1-0

19:00 Etimesgut Belediye Spor 2-0 Serik Belediyespor 1-0

19:00 Inegolspor 4-0 Tarsus Idman Yurdu 1-0

19:00 Duzcespor 1-2 Erokspor 1-0

17:00 Ankarademirspor 1-0 Kocaelispor 1-0

15:35 Adelaide Olympic 4-0 West Adelaide SC 3-0

12:30 Sturt Lions 1-1 Croydon Kings 1-0

12:30 Adelaide United FC (Youth) 1-1 Adelaide Comets FC 0-0

12:30 Campbelltown City SC 4-0 Modbury Jets 3-0

12:30 Adelaide City FC 2-2 Adelaide Panthers 1-2

12:00 Sorrento F.C. U20 1-2 Balcatta U20 1 1-0

12:00 Stirling Macedonia U20 0-6 Perth Glory FC U20 0-0

12:00 FloreatAthena U20 4-1 Cockburn City U20 1 2-1

12:00 Pires U20 2-1 Armadale SC U20 1-1

12:00 Bayswater U20 4-1 Perth RedStar FC U20 4-0

12:00 Olympic Kingsway U20 0-1 Inglewood United U20 0-1

09:00 Sacramento Republic FC 3-1 Oakland Roots 1-0

09:00 Orange County Blues FC 0-1 Phoenix Rising FC 0-0

07:30 Rio Grande Valley 0-3 Tampa Bay Rowdies 0-0

06:30 Detroit City 1-0 San Antonio 1-0

06:30 Birmingham Legion 1-2 El Paso Locomotive FC 1-1

06:00 Miami FC 2-3 San Diego loyalty 1-1

06:00 Indy Eleven 1-0 Colorado Springs Switchbacks FC 1-0

06:00 Hartford Athletic 2-0 Loudoun United 1-0

06:00 Pittsburgh Riverhounds 4-1 Las Vegas Lights 2-0

04:00 Charleston Battery 1-0 Monterey Bay FC 1-0

19:00 AFC Leopards 1-2 Kakamega Homeboyz 0-2

20:00 Anadolu Selcukluspor 4-1 Yeni Altindag BS 2-0

19:00 Ayvalikgucu Belediyespor 0-1 Kestel 0-0

19:00 Catalca Spor 2-0 Agri 1970 Spor 1-0

19:00 Kepez Belediyespor 2-0 Yldrm Belediyesispor 0-0

19:00 Dai Lin Jissbon 3-0 Karaman Belediyesi Spor 1-0

19:00 Artvin Hopaspor 2-0 Erbaaspor S 1-0

19:00 Yeni Orduspor 2-1 Yeni Amasya Spor 0-1

19:00 1 Cankaya FK 2-1 Halide Edip Adivarspor 0-0

19:00 Ofspor 0-1 76 Igdir Belediye spor 0-0

19:00 Bergama Belediyespor 2-3 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2-2

19:00 Aksarayspor 2-1 Efeler 09 0-0

19:00 Kusadasispor 5-2 Elazig Belediyespor 1-2

19:00 Nevsehirspor Genclik 3-2 Eskisehirspor 2-1

19:00 1 Kutahyaspor 4-1 Kelkit Belediye Hurriyet 1 2-0

19:00 Karaman Belediyespor 2-2 Orduspor 2-0

19:00 Celspor 5-1 Yomraspor 1-0

19:00 Gumushanespor 0-0 Darica Genclerbirligi 0-0

19:00 Elazigspor 0-4 Karsiyaka 0-0

19:00 Nigde Belediyespor 1-7 Sapanca Genclikspor 0-4

19:00 Ergene Velimese 0-1 Bulvarspor 0-0

19:00 EdirnesporGenclik 6-2 Sile Yildizspor 5-0

19:00 Musspor 3-0 Akhisar Bld.Geng 2-0

19:00 Bayrampasa 2-1 Turgutluspor 1-1

20:00 1 Township Rollers 0-2 Gaborone United 0-0

22:15 Uniao Leiria 1-0 CF Os Belenenses 1-0

19:15 Three Star 0-2 Satdobato Youth Club 0-1

22:00 NSI Runavik 3-1 KI Klaksvik II 1-0

19:00 B36 Torshavn II 7-1 B71 Sandur 1 3-0

20:00 Bumamuru 5-0 Olympique Star 2-0

20:00 Flambeau du Centre 1-0 Rukinzo FC 0-0

16:00 1 Rockingham City FC 1-3 Joondalup United 1-2

14:00 Murdoch Uni Melville 2-2 Gosnells City 1-1

14:00 Fremantle City 3-3 Dianella White Eagles 2-3

14:00 Mandurah City 2-0 Willip 0-0

14:00 Subiaco AFC 2-2 Forrestfield United 0-0

14:00 UWA-Nedlands FC 1-2 Western Knights 1-1

22:59 Amarante 0-0 Lusitania 0-0

22:59 Dezembro 0-0 Atletico Clube Purtugal 0-0

22:59 Vianense 3-2 Salgueiros 1-1

22:59 Lusitano Evora 0-2 Pero pinheiro 0-1

20:00 Feyenoord U21 1-1 Almere City FC U21 1-1

22:59 Itihad Z. Khemisset 1-0 Wydad Fes 0-0

22:59 JSM Jeunesse Sportive El Massi 2-1 RCOZ Oued Zem 1-0

22:59 Wydad Temara 0-0 USM Oujda 0-0

22:59 Renaissance Zmamra 1-0 ASS Association Sportive de Sa 1-0

22:59 Racing Casablanca 1-3 CAYB Club Athletic Youssoufia 1-2

22:59 Olympique Dcheira 2-0 Stade Marocain du Rabat 0-0

22:59 Ittifaq Marrakech 2-1 Chabab Atlas Khenifra 0-1

22:59 Raja de Beni Mellal 1-3 Chabab Ben Guerir 0-1

12:00 AS Elfen Sayama (w) 0-2 INAC (w) 0-1

12:00 Urawa Red Diamonds (w) 3-0 JEF United Ichihara Chiba (w) 1-0

11:00 Albirex Niigata (w) 1-0 Nagano Parceiro (w) 1-0

12:00 NTV Beleza (w) 3-0 Nojima Stella (w) 1-0

22:15 Tottenham Hotspur (w) 4-1 Reading (w) 2-0

18:00 KuPs 2-0 Lahti 2-0

22:59 Olympique Ales 2-2 Frejus St-Raphael 1-0

22:59 Hyeres 2-2 Canet Roussillon 1-1

05:30 SV Britannia 2-0 Racing Club Aruba 0-0

13:45 Fulham United FC 1-1 Adelaide Blue Eagles 0-1

13:10 Adelaide Vipers 4-1 Poet Adelarde Pirates 3-0

12:30 Adelaide Cobras FC 3-0 Para Hills Knlghts SC 0-0

12:30 1 Cumberland United FC 3-1 Adelaide Raiders SC 1-0

12:30 Adelaide Victory 2-2 Playford City Patriots 0-0

12:00 1 Rockdale City Suns 2-2 St George City FA 2-1

16:00 Western Sydney Wanderers AM 1-2 Central Coast Mariners (Youth) 0-1

16:00 Mt Druitt Town Rangers FC 1-2 Sydney FC (Youth) 1-0

16:00 Marconi Stallions 2-1 Sydney United 2-0

15:30 Sutherland Sharks 1-0 Sydney Olympic 0-0

14:45 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 3-0 Wollongong Wolves 1-0

14:00 Manly United 0-2 Blacktown City Demons 0-2

12:00 Bulls Academy 1-2 Spirit FC 1-1

19:30 Grazer AK 2-0 Rapid Vienna (Youth) 0-0

10:00 Rockdale City Suns U20 0-0 St George City FA U20 0-0

16:50 APIA Leichhardt Tigers U20 5-2 Wollongong Wolves U20 2-1

16:15 Manly United U20 3-1 Blacktown City FC U20 2-1

14:00 SD Raiders U20 0-1 Dunbar Rovers FC U20 0-0

14:00 Rydalmere Lions FCU20 1-1 Inter Lions U20 0-0

14:00 Canterbury Bankstown U20 0-1 Hakoah Sydney City East U20 0-0

14:00 Hills Brumbies U20 5-0 Bankstown City Lions U20 4-0

14:00 Blacktown Spartans U20 1-6 Northern Tigers U20 0-6

14:00 Macarthur Rams U20 1-2 St.George Saints U20 0-0

14:00 Mounties Wanderers U20 1-3 Central Coast United FC U20 1-1

14:00 Dulwich Hill U20 0-1 Bonnyrigg White Eagles U20 0-1

13:45 1 Marconi Stallions U20 1-1 Sydney United 58 U20 1-0

13:10 Sutherland Sharks U20 2-0 Sydney Olympic U20 1-0

20:00 Pordenone Youth 2-2 Reggiana U20 0-1

20:00 Parma U20 3-0 Cosenza Calcio Youth 1-0

20:00 Virtus Entella U20 0-2 S.S.D. Monza 1912 Youth 0-2

19:30 Ascoli Youth 2-1 Spal U19 0-0

19:30 Venezia F.C. Youth 2-1 Benevento (Youth) 2-1

19:00 Sundby BK (W) 0-3 Naestved HG (W) 0-3

19:00 HB Koge (W) 2-0 Thisted FC (W) 0-0

19:00 Odense BK (W) 1-2 AGF Kvindefodbold APS (W) 1-1

18:50 Brondby IF (W) 2-1 Nordsjaelland (W) 1-1

20:00 Santiago Wanderers U19 3-1 Atenas U19 1 1-1

19:00 Penarol U19 3-0 Boston River U19 1-0

02:00 Varginha EC 1-2 North Esporte Clube 1-2

01:00 1 Nacional AC MG 1-1 Itabirito 1-1

01:00 Galicia EC 2-2 Juazeiro BA 1-1

22:30 Radnicki Lukavac 1-1 NK Gradina Srebrenik 0-1

22:30 Mladost Doboj Kakanj 1-0 Bratstvo Gracanica 1 0-0

22:00 FK Tekstilac 2-2 Famos Vojkovici 0-1

22:00 FK Omarska 2-1 Zeljeznicar Banja Luka 1 2-1

22:59 1 Club America U20 1-0 Deportivo Toluca Mexiquense U20 1-0

22:30 1 NK Osijek II 0-4 Mladost Zdralovi 0-3

22:30 Hrvace 2-4 Radnik Sesvete 2-3

22:30 Bjelovar 2-2 NK Belisce 0-2

22:30 NK Udarnik Kurilovec 2-1 GAJ Mace 0-0

19:00 NK Zagorec Krapina 3-2 Trnje 1-0

02:30 Coquimbo Unido (W) 1-3 Colo Colo (W) 1-1

01:00 CD Antofagasta (W) 7-1 Puerto Montt (W) 5-0

22:00 Universidad Catolica (W) 0-3 Universidad de Concepcion (W) 0-1

22:00 CCD Fernandez Vial (W) 1-3 Santiago Morning (W) 1-1

00:00 Deportivo Armenio 1-0 Argentino de Merlo 0-0

00:00 Argentino de Quilmes 1-0 Sacachispas 1 1-0

00:00 Deportivo Merlo 0-2 Club Atletico Acassuso 0-2

22:59 1 Comunicaciones BsAs 0-1 Sportivo Dock Sud 0-1

01:30 ASC Entente Sebkha 2-0 FC Oasis 1-0

22:59 FC Dar El Barka 3-2 ASC Kouva 1-1

15:15 TJ Tatran Bohunice 4-1 Sokol Tasovice 3-1

15:15 MSK Breclav 1-0 SK Zdirec Nad Doubravou 1-0

07:30 Houston Dash (w) 0-3 San Diego Wave (W) 0-1

07:00 Kansas City NWSL (W) 0-2 Racing Louisville (W) 0-2

06:00 Orlando Pride (w) 2-1 Washington Spirit (w) 1-1

06:00 North Carolina (w) 0-0 Angel City FC (W) 0-0

09:30 Lake Macquarie Reserves 2-1 Cooks Hill United Reserves 1-0

09:30 Weston Workers Reserves 3-0 Broadmeadow Magic Reserves 2-0

09:30 Charlestown Azzurri Reserves 3-1 New Lambton FC Reserves 2-0

16:35 Edgeworth Eagles Reserves 2-0 Newcastle Olympic FC Reserves 1-0

12:00 Valentine Phoenix Reserves 3-2 Adamstown Rosebud Reserves 2-0

06:00 CD Provincial Ranco 2-1 Chimbarongo FC 1 0-0

04:00 1 Deportes Rengo 1-1 Melipilla 1 0-0

03:00 San Antonio Unido 2-1 CD Trasandino de Los Andes 1-0

03:00 Quintero Unido 1-0 Provincial Ovalle 0-0

03:00 AC Colina 0-0 Santiago City 0-0

02:30 Deportes Valdivia 1-3 Fernandez Vial 1-1

02:00 Brujas 2-2 Concon National 1-0

12:00 1 Melbourne Heart (Youth) 2-1 Northcote City 1-1

12:00 Eastern Lions SC 0-2 Western United FC NPL 0-1

12:00 Brunswick City 0-1 Dandenong City SC 0-1

12:00 Werribee City 1-1 Brunswick Juventus 1 0-0

01:00 Accra Lions 3-0 Aduana Stars 1-0

22:00 Bechem United 1-0 Legon Cities FC 1-0

19:00 MCF FC 0-1 Mara Sugar FC 0-1

19:00 Migori Youth 3-0 Naivas FC 2-0

09:00 Xelaju MC 2-1 Guastatoya 1-0

22:00 Thor Akureyri 1-0 Leiknir Reykjavik 1-0

22:00 FK Dziugas Telsiai II 1-2 FM Fortuna 1 1-1

21:00 FKS Ukmerge 8-1 Sveikata 4-0

21:00 1 Banga Gargzdai B 2-0 FM Klaipedos 1-0

17:00 FK Dembava 3-1 FK Tauras Taurage 0-1

19:00 FC Kobenhavn U19 1-2 Nordsjaelland U19 1-1

18:00 Aalborg BK U19 1-1 Sonderjyske U19 0-0

14:10 Uganda Martyrs (W) 1-0 Kawempe Muslim FC (W) 1-0

09:00 Central Valley Fuego 3-2 South Georgia Tormenta FC 1-1

08:00 FC Davis 2-3 El Farolito SC 1-1

07:30 Tulsa Athletics 2-0 Reign FK 2-0

07:00 CF10 Houston FC 0-6 Laredo Heat 0-3

06:30 Chattanooga Red Wolves 3-3 Omaha 0-1

06:10 Erie Commodores 0-3 Carpathia FC 0-1

06:00 Valeo FC 2-3 Kingston Stockade FC 1-1

06:00 Richmond Kickers 2-1 Lexington 0-0

06:00 Greenville Triumph 1-2 Knoxville troops 1-1

04:00 Miami Dutch Lions FC 1-8 Naples United FC 1-4

19:00 Vendsyssel 2-0 Helsingor 1-0

16:15 University of Queensland 2-5 Pine Hills 0-0

16:00 Redcliffe PCYC 3-2 Virginia United 0-0

15:00 Centenary Stormers 3-1 North Brisbane 1-1

15:00 Acacia Ridge 0-3 Bayside United FC 0-0

14:00 Newmarket SFC 3-0 North Pine United 0-0

22:59 Aris Limassol 1-0 Omonia Nicosia FC 1-0

22:59 E.N.Paralimniou 3-0 AEL Limassol 0-0

08:00 Municipal Liberia 2-0 Escorpiones Belen 1 1-0

17:00 Vasas Odorhei (W) 1-2 ASU Politehnica Timisoara (W) 1 0-1

14:00 Floreat Athena 1-2 Cockburn City 0-2

14:00 1 Bayswater City 1-1 Perth RedStar 1-1

14:00 Sorrento F.C. 1-3 Balcatta FC 0-1

14:00 Stirling Macedonia 3-0 Perth Glory (Youth) 1-0

14:00 Perth SC 3-4 Armadale SC 2 2-3

14:00 Olympic Kingsway SC 0-4 Inglewood United 0-1

06:40 Universidad Catolica 3-2 Club Sport Emelec 1-0

03:30 1 Deportivo Cuenca 1-2 Independiente Jose Teran 0-1

01:00 Mushuc Runa 0-0 Sociedad Deportiva Aucas 0-0

21:45 Polonia Warszawa (Youth) 0-2 Gornik Zabrze (Youth) 0-0

17:00 Cracovia Krakow (Youth) 1-1 Rakow Czestochowa (Youth) 1 0-0

17:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 1-2 Arka Gdynia (Youth) 1-1

00:30 1 CD Alcoyano 1-2 Real Murcia 0-0

00:30 Celta vigo b 1-1 AD Ceuta 1-1

00:30 UD Logrones 1-0 Numancia 0-0

00:30 Badajoz 1-0 Pontevedra 0-0

00:30 Osasuna B 0-1 Real Sociedad B 0-0

00:30 Unionistas de Salamanca 2-0 Cultural Leonesa 1-0

00:30 CF La Nucia 1-0 Barcelona B 0-0

00:30 UD San Sebastian Reyes 2-0 CD Linares Deportivo 1 1-0

00:30 Eldense 1-0 Athletic Bilbao B 0-0

00:30 C.D. San Fernando Isleno 0-2 AD Alcorcon 0-0

00:30 UE Cornella 1-0 Sabadell 1-0

00:30 Real Madrid Castilla 0-0 Fuenlabrada 0-0

00:30 CF Intercity 1-0 SD Logrones 1 0-0

00:30 Merida AD 0-0 Cordoba 0-0

00:30 Castellon 1-1 Real Union Irun 0-0

00:30 Real Balompedica Linense 1-0 CF Rayo Majadahonda 0-0

00:30 Baleares 0-0 Calahorra 0-0

00:30 CF Talavera de la Reina 0-1 Racing de Ferrol 0-1

00:30 SD Amorebieta 1-1 Gimnastic Tarragona 1-1

00:30 Deportivo La Coruna 4-0 Algeciras 3-0

01:00 Inter de Limeira (Youth) 0-0 Lemense-SP (Youth) 1 0-0

01:00 Rio Preto (Youth) 2-1 Olimpia SP U20 1-0

01:00 CA Taquaritinga SP U20 0-7 Gremio Novorizontin (Youth) 0-0

01:00 Catanduva/SP Youth 0-5 XV de Jau (Youth) 0-0

01:00 1 CA Bandeirante Youth 2-2 Francana Youth 1 1-1

01:00 Comercial SP Youth 2-0 Batatais FC Youth 0-0

01:00 Tupa SP Youth 0-4 Vocem SP Youth 0-0

01:00 Barcelona EC SP Youth 0-4 RB Bragantino Youth 0-0

01:00 Jabaquara SP U20 3-2 EC Sao Bernardo U20 0-0

01:00 Portuguesa (Youth) 1-1 Ibrachina Youth 0-0

01:00 Santos (Youth) 6-0 Mauaense SP Youth 0-0

01:00 OSTO youth team 3-0 Sao Bento SP (Youth) 1-0

01:00 EC Uniao Suzano SP Youth 1-2 Uniao Suzano Youth 0-0

01:00 Salto SP Youth 0-6 Sharjah SP Youth 0-4

01:00 Desportivo Brasil Youth 2-0 Ituano (Youth) 1-0

01:00 1 Joseense SP Youth 0-2 Taubate (Youth) 1 0-0

01:00 SC Aguai SP Youth 1-2 Itapirense Youth 0-0

01:00 1 Ponte Preta (Youth) 0-2 Mogi Mirim (Youth) 0-2

01:00 Jose Bonifacio SP Youth 3-1 Santacruzense U20 0-0

01:00 Gremio Osasco Youth 2-4 Gremio Osasco Audax Youth 0-3

01:00 Rio Branco EC/SP Youth 5-0 Independente SP Youth 1 3-0

01:00 Aracatuba SP Youth 2-0 (Bandeirante SP Youth 0-0

01:00 Sao Paulo (Youth) 2-1 SKA Brasil Youth 1 1-1

01:00 Capivariano FC SP Youth 1-2 Guarani SP (Youth) 1-0

01:00 2 Mirassol FC Youth 0-0 Tanabi SP (Youth) 1 0-0

01:00 Rio Claro (Youth) 2-1 Velo Clube Youth 1 1-0

20:00 Nacional AC SP (Youth) 0-1 Juventus-AC (Youth) 1 0-0

20:00 1 Palmeiras (Youth) 2-1 Sao Jose AP (Youth) 1 1-0

20:00 Guarulhos SP Youth 0-2 Flamengo-SP (Youth) 0-2

18:00 1 Slavia Mozyr Reserve 2-2 FC Slutsk Reserves 1-2

18:00 Banik Ostrava (W) 2-2 Horni Herspice (W) 0-2

18:00 Sparta Praha (W) 1-1 Slovacko (W) 0-0

18:00 FC Viktoria Plzen (W) 3-0 Dukla Prague (W) 0-0

14:45 Monaro Panthers 2-1 Tuggeranong United 0-0

12:00 OConnor Knights 0-3 Cooma Tigers 0-0

00:00 CF Vimenor 1-1 Club Deportivo Tropezon 0-1

23:30 Atletico Astorga 0-1 CF Salmantino 0-1

22:00 RSC International 1-1 Getafe B 1-0

22:00 Arosa SC 1-2 Racing Villalbes 0-1

21:30 SE Penya Independent 1-0 Santanyi 1-0

90phút [1-0], 120phút [1-0],

10:00 Arizona Arsenal 4-0 Capo FC 0-0

09:00 Redlands FC 2-0 Ventura County Fusion 0-0

09:00 Academica SC 2-1 Davis Legacy SC 0-0

08:00 New Mexico U23 2-0 Boulder Cty Utd 0-0

07:30 Peoria City 2-3 Saint Charles FC 0-0

07:00 Wichita 1-3 Des Moines Menace 0-0

07:00 Texas United 5-1 MississippiBrilla 2-0

07:00 Louisiana Krewe FC 0-1 Little Rock Street 0-0

07:00 Long Island Rough Riders 2-0 Westchester Flames 0-0

07:00 Corpus Christi FC 4-1 AC Houston Sur 0-0

07:00 Blue Goose SC 0-2 Louisiana Parish AC 0-0

07:00 Round Rock SC 1-3 Houston FC 0-0

06:30 Ironbound SC 0-5 New Jersey Copa 0-0

06:30 Southern Soccer Academy Kings 2-1 Tennessee SC 1-1

06:30 Oakland County FC 1-1 Lansing City 0-0

06:30 Dalton Red Wolves SC 0-1 SC United Bantams 0-0

06:30 FC Motown 1-3 Hudson Valley Hammers 0-0

06:30 Asheville City 2-0 East Atlanta 1 1-0

06:00 St Petersburg FC Aztecs 2-4 FC Miami City 2-2

06:00 West Chester United 2-0 FC Lehigh Valley United 0-0

06:00 Real Central NJ 0-1 Ocean City Noreasters 0-0

06:00 Minneapolis City SC 3-5 RKC Third Coast 2-4

06:00 North Carolina FC U23 4-3 FC Carolinas 1-2

06:00 Miami AC 1-0 Sarasota Paradise 0-0

06:00 West Virginia Alliance FC 2-2 Charlotte Eagles 0-0

06:00 West Mass Pioneers 3-0 Pathfinder FC 0-0

05:30 1 Morris Elite 1-1 FA Euro 1-0

04:00 Philadelphia Lone Star 3-2 Reading United 0-0

02:00 Midwest United 5-1 South Bend Lions 3-1

02:00 FC Buffalo 0-4 Fort Wayne FC 0-2

00:30 Boston Bolts 0-3 Vermont Green 0-2

19:00 ALG Spor (W) 1-0 Fomget Genclik (W) 0-0

16:00 Galatasaray SK (W) 2-2 Fenerbahce SK (W) 0-1

22:30 SV Malberg 1-4 Cosmos Koblenz 0-2

21:00 SKF Zilina (W) 2-7 AS Trencin (W) 1-2

19:00 MFK Topolcany (W) 3-0 FC Petrzalka (W) 1-0

16:00 Spartak Trnava (W) 2-3 Slovan Bratislava (W) 0-1

16:00 MFK Ruzomberok (W) 2-2 TJ Spartak Myjava(W) 1-1

16:10 Macarthur Rams 2-1 St George Saints 2-1

16:10 Hills Brumbies 2-0 Bankstown City Lions 0-0

16:00 SD Raiders FC 5-0 Dunbar Rovers FC 3-0

16:00 Rydalmere Lions FC 1-2 Inter Lions 1-0

16:00 Mounties Wanderers 2-1 Central Coast United FC 1-1

16:00 Dulwich Hill SC 0-1 Bonnyrigg White Eagles 0-0

16:00 Canterbury Bankstown FC 3-1 Hake Ya Dong in Sydney City 1-0

16:00 Blacktown Spartans 2-2 Northern Tigers 0-1

20:00 Dinamo Brest (W) 0-0 ABFF U19 (W) 0-0

18:00 Smorgon (W) 8-0 Dyussh Polesgu (W) 3-0

21:00 Garr and Ava 3-0 Siauliai B 1-0

03:00 1 Sao Paulo AP 1-1 Santos Macapa 1-0

22:00 Spisska Nova Ves 3-0 Lipany 2-0

22:00 Partizan Bardejov 1-1 TJ Tatran Oravske Vesele 1-1

22:00 Namestovo 0-0 Novohrad Lucenec 0-0

22:00 Fomat Martin 1-1 Slovan Duslo Sala 1-1

22:00 SK Vrakuna Bratislava 2-2 FK Podkonice 0-1

22:00 FK Nove Zamky 1-3 Nove Mesto 1-1

19:00 Slovan Giraltovce 0-0 FTC Filakovo 0-0

15:00 FC Meralco Manila 1-5 Kaya FC 0-4

21:00 Tegs SK 1-1 Skelleftea FF 1-0

21:00 IK Tord 4-1 Qviding FIF 2-0

21:00 1 FOC Farsta 4-1 Syrianska Eskilstuna IF 1-0

20:00 1 Ytterhogdal IK 0-0 Sandviks IK 1 0-0

20:00 Mjolby AI FF 3-2 Karlslunds IF HFK 0-2

19:00 Friska Viljor FC 2-1 IFK Lulea 0-0

19:00 IFK Malmo FK 3-4 VMA IK 3-0

19:00 IF Algarna 5-0 Froso IF 4-0

19:00 Hassleholms IF 2-0 Simrishamn 0-0

19:00 Varbergs GIF FK 1-0 Lindome GIF 1-0

18:00 Lidkopings FK 2-1 BK Forward 2-0

18:00 FBK Karlstad 2-0 Nordvarmland FF 2-0

18:00 IFK Uppsala 0-3 Enskede IK 0-1

18:00 Skiljebo SK 1-0 FC Arlanda 1-0

18:00 Osterlen FF 0-2 FC Rosengard 0-1

18:00 IFK Ostersunds 0-1 Bergnasets AIK 0-1

17:00 Hittarps IK 2-1 Nassjo FF 1-1

00:00 Grasshopper (W) 2-3 FC Zurich Frauen (W) 1-1

22:59 FC Thun (W) 0-1 Rapperswil Jona (W) 0-1

22:59 St Gallen (W) 1-2 Servette (W) 1-0

21:00 Yverdon (W) 5-2 FC Sion (W) 1-1

21:00 Aarau (W) 1-2 Young Boys (W) 1-1

02:40 Morris Elite SC (W) 5-0 Connecticut (W) 1-0

22:59 Magni 3-2 Ymir 0-0

22:00 1 Kormakur 1-3 Ellidi 1-0

21:00 1 Kari Akranes 2-3 UMF Vidir 0-1

06:50 CA Juventud Colonia 1-1 Quilmes Uruguay 0-0

03:40 1 CA Universitario Salto 1-0 Ferro Carril FC 1 0-0

01:30 CA Ituzaingo de Maldonado 0-0 Lavalleja de Minas 0-0

01:15 Progreso de Estacion Atlantida 0-1 Wanderers de Santa Lucia 1 0-0

01:00 Piriapolis FC 1-1 CA Barrio Olimpico 0-0

00:30 1 Utebo FC 1-2 Granada CF B 0-1

00:30 RCD Espanyol B 0-1 Atletico de Madrid B 0-0

16:00 Mawyawadi FC 1-2 Silver Stars 1-0

20:00 Puiu 0-1 Futura Porvoo 0-0

12:00 Setagaya Sfida (w) 0-0 Gunma FC White Star (w) 0-0

11:00 AS Harima ALBION (w) 1-1 Yamato Sylphid (w) 1-1

11:00 Yokohama FC Seagulls (w) 1-2 Orca Kamogawa FC (w) 1-1

21:00 FC Winterthur U21 5-1 Weesen 3-1

21:00 FC Wettswil Bonstetten 2-1 Freienbach 0-0

21:00 Grand Saconnex 1-2 La Sarraz-Eclepens 0-1

21:00 FC Coffrane 0-3 Chenois 0-3

21:00 1 Stade Nyonnais 3-1 Breitenrain 0-0

21:00 Taverne 1-2 FC Tuggen 0-1

21:00 FC Rapperswil-Jona 4-3 Bruhl SG 2-0

21:00 Rotkreuz 1-0 Bassecourt 1-0

21:00 Lugano U21 0-1 FC Paradiso 0-0

21:00 Neuchatel Xamax FCS U21 1-3 Concordia 1-1

21:00 FC Linth 04 2-1 FC Gossau 2-0

21:00 SC Cham 1-2 Biel Bienne 0-1

21:00 solothurn 3-0 FC Black Stars Basel 0-0

21:00 FC Kosova Zurich 3-4 Uzi 2-1

21:00 FC Munsingen 2-2 FC Emmenbrucke 0-1

21:00 Grasshoppers U21 2-2 SV Hongg 1-2

21:00 Langenthal 4-5 Muri 3-2

21:00 USV Eschen Mauren 3-3 Kreuzlingen 1-3

21:00 Meyrin 1-1 La Chaux-de-Fonds 1-1

21:00 Basuli B team 0-5 Bulle 0-3

21:00 Echallens 2-5 Vevey Sports 1-1

21:00 Concordia Lausanne 4-2 FC Sion U21 3-0

21:00 Koniz 2-4 FC Thun U21 1-1

21:00 Servette U21 5-0 Portalban/Gletterens 3-0

21:00 Zurich B team 1-0 YF Juventus Zurich 1-0

21:00 SC Dornach 1-2 FC Schotz 1-1

21:00 FC Naters 2-1 FC Martigny Sports 1-0

21:00 Young Boys U21 3-0 Baden 1-0

21:00 Delemont 2-0 Wohlen 0-0

21:00 Monthey 4-1 US Terre Sainte 1-1

20:00 FC Luzern U21 6-0 Bavois 3-0

17:00 FC St.Gallen U21 1-4 Kriens 0-1

20:00 1 Jyvaskyla JK 1-2 KaPa 1-0

20:00 SalPa 1-2 Ekenas IF Fotboll 0-1

15:15 Western Pride 2-1 SWQ Thunder 0-1

15:15 Mitchelton FC 0-1 Logan Lightning 0-0

15:00 1 Brisbane Wolves 0-2 Sunshine Coast FC 0-0

12:00 Surfers Paradise 2-0 Albany Creek 0-0

14:00 Southern District 2-0 LeeMan 0-0

19:00 TSV Bordesholm 3-3 Inter Turkspor Kiel 1-0

19:00 SV Grun-Weib Siebenbaumen 0-1 TSB Flensburg 0-1

19:00 TSV Pansdorf 1-2 SV Eichede 0-1

19:00 Dornbreite Lubeck 3-1 Weiche Flensburg 08 II 3-0

01:35 Bohemians Dublin (W) 3-2 Yalong City (W) 2-0

23:30 Shamrock Rovers (W) 4-3 DLR Waves (W) 4-1

22:59 FC Treaty United (W) 2-2 Wexford Youths (W) 1-0

22:59 Peamount Utd (W) 2-0 Galway LFC (W) 1-0

22:59 Sligo Rovers (W) 0-6 Shelbourne (W) 0-3

21:00 1 24 de Setiembre 2-3 Atletico Colegiales 1-2

21:00 12 de Octubre 2-3 Deportivo Santani 0-1

03:00 Sampaio Correa 1-0 ABC RN 1-0

03:00 Ituano SP 0-2 Gremio Novorizontin 0-0

02:00 Sport Club do Recife 3-0 Botafogo SP 1-0

22:00 S.S. Sfaxien 0-1 Kalaa Sport 0-0

22:00 Sporting Ben Arous 2-0 E. M. Mahdia 1-0

22:00 Jeunesse Sportive Omrane 2-2 Stade Gabesien 1-1

22:00 E.Gawafel.S.Gafsa 2-0 A.S Djerba 1-0

22:00 CS.Hammam-Lif 4-0 Croissant Msaken 1-0

22:00 Esperance Sportive Zarzis 2-0 SC Moknine 0-0

17:00 WA Tlemcen U21 0-1 NA Hussein Dey U21 0-1

00:00 Andelsbuch 3-0 ASK-BSC Bruck Leitha 0-0

00:00 USV St. Anna 1-1 Union Gurten 1-0

22:00 Rotenberg 0-0 FC Lauterach 0-0

22:00 SV Seekirchen 0-2 SV Austria Salzburg 0-0

22:00 Worgl Obi SV 1-2 FC Kitzbuhel 0-0

21:30 Wiener Viktoria 0-2 SR Donaufeld Wien 0-0

21:00 FC Pinzgau Saalfelden 1-1 Bischofshofen 1-0

21:00 SC Bregenz 3-1 Kufstein 2-0

21:00 SV Ried B 3-0 SK Treibach 1-0

20:00 SV Wals-Grunau 2-2 St. Johann 1-1

19:00 SC Golling 3-1 USK Anif 1-1

03:00 1 FC Cienfuegos 2-1 La Habana 1 1-0

20:00 Kaizer Chiefs 0-1 Cape Town City 1 0-1

20:00 Chippa United 0-0 Lamontville Golden Arrows 0-0

20:00 AmaZulu 0-4 Orlando Pirates 0-3

20:00 Moroka Swallows 2-0 Marumo Gallants FC 1-0

20:00 Stellenbosch FC 2-1 TS Galaxy 1-0

20:00 Sekhukhune United 1-0 Supersport United 1-0

20:00 1 Richards Bay 0-0 Royal AM 0-0

21:00 Wadi Degla SC 1-0 Olympic El Qanal 0-0

15:00 Kaohsiung Sunny Bank (W) 1-1 Taichung Blue Whale (W) 0-1

15:00 Inter Taoyuan FC (W) 0-2 Hang Yuan FC (W) 0-1

15:00 Hualien (W) 0-1 Taipei Xiongzan (W) 0-0

03:10 1 FBC Melgar Reserves 3-0 Alianza Lima Reserves 2-0

02:00 Sportivo Limpeno (W) 4-3 Nacional-Humaita (W) 2-0

02:00 Resistencia FC (W) 2-5 Club Guarani (W) 0-2

16:00 FC Vion Zlate Moravce U19 4-1 FK Pohronie U19 2-1

16:00 FK Poprad U19 1-1 Trencin U19 1 1-1

01:00 1 Al Shorta 0-1 Al Karkh 0-0

20:45 Al-Naft 0-2 Al Quwa Al Jawiya 0-0

22:15 SAPA 0-3 FC Finnkurd 0-1

22:00 ToTe 1-5 MPS 1-1

21:30 Tampere Utd II 3-1 Saaksjarven Loiske 2-0

20:30 Valtti 10-0 TuPS 4-0

19:00 LehPa Kontiolahti 3-0 FC Jyvaskyla Blackbird 1-0

18:00 OsPa 1-1 KePS 0-0

20:30 VfL Bochum U19 1-0 Hertha Berlin U19 0-0

19:30 Eintracht Frankfurt U19 3-3 RW Oberhausen U19 0-3

18:00 Hoffenheim U19 1-4 Koln U19 0-4

17:00 Karlsruher SC U19 3-5 Hannover 96 U19 1-1

16:00 St. Pauli U19 4-1 TSV 1860 Munchen U19 2-0

16:00 MSV Duisburg U19 0-3 Hansa Rostock U19 0-1

16:00 Bayer Leverkusen U19 3-1 SV Darmstadt U19 1-1

16:00 Holstein Kiel U19 2-2 FC Viktoria 1889 Berlin U19 0-1

21:00 EB Streymur 2-1 IF Fuglafjordur 2-0

21:00 CRB Temouchent 2-0 OM Medea 1-0

21:00 ES Ben Aknoun 1-0 SC Mecheria 1 1-0

21:00 WA Tlemcen 0-2 NA Hussein Dey 0-1

21:00 MCB Oued Sly 0-0 ES Mostaganem 0-0

21:00 SKAF Khemis Melina 3-1 JSM Tiaret 1-0

21:00 RC Kouba 2-0 MC Saida 0-0

21:00 GC Mascara 0-0 ASM Oran 0-0

21:00 RC Relizane 0-1 WA Boufarik 0-1

20:00 Kairat Academy 0-4 Akzhayik Oral 0-2

19:00 FK Arys 3-0 Astana B 1-0

22:30 1 Cesar Vallejo W 1-2 Deportivo Municipal (W) 0-1

20:00 Mamelodi Sundowns 2-2 Wydad Casablanca 0-0

21:00 Spain (W) U17 6-0 Estonia (W) U17 2-0

21:00 Switzerland (W) U17 2-1 Germany (W) U17 1-0

17:00 France (W) U17 1-1 England (W) U17 0-1

17:00 Poland (W) U17 6-0 Sweden (W) U17 2-0

19:00 Kolding FC 1-1 B93 Copenhagen 0-0

18:00 Skive IK 1-2 Roskilde 0-2

18:00 1 HIK Hellerup 3-1 Brabrand 2-1

20:00 Costa do Sol Maputo 2-1 Vilankulo FC 1-1

17:00 Paju Citizen FC 1-0 Daejeon Korail 0-0

13:00 1 Siheung City 1-2 Ulsan Citizens 0-0

13:00 Gyeongju KHNP 0-0 Mokpo City 0-0

12:00 Busan Transportation Corporation 2-2 Pocheon FC 0-2

19:30 Tallinna FC Ararat TTU 1-3 Tallinna FC Levadia B 1-1

19:00 Viimsi MRJK 3-1 Kohtla Jarve JK Jarve 2-0

19:00 Paide Linnameeskond B 0-1 Flora Tallinn II 0-0

19:00 Tallinna JK Legion 0-6 FC Nomme United 0-1

18:30 Tiong Bahru 2-2 Jungfrau Punggol FC 1 1-0

18:30 Singapore Cricket Club 4-0 Project Vaults Oxley SC 2-0

16:00 Racing Club Warwick FC 3-5 Singapore Khalsa Association 3-3

16:00 Katong FC 1-4 Yishun Sentek Mariners 0-1

20:00 Honka Espoo (W) 1-2 Ilves Tampere (W) 0-1

17:00 ONS (W) 1-2 TPS Turku (W) 0-0

03:30 Atletico Mineiro U20 4-1 Minas Boca/MG Youth 2-0

19:10 Unterhaching 2-3 TSV Rain Am Lech 1-1

19:00 Freiberg 2-2 FSV Frankfurt 0-1

19:00 SpVgg Ansbach 5-2 FC Augsburg II 2-2

19:00 VfB Eichstatt 5-0 SV Heimstetten 1-0

19:00 VFB Lubeck 1-0 SSV Jeddeloh 0-0

19:00 Astoria Walldorf 0-1 FSV Mainz 05 (Youth) 0-0

19:00 DJK Vilzing 1-0 TSV Buchbach 1 0-0

19:00 Hessen Kassel 2-3 Eintracht Trier 2-0

19:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 1-1 FV Illertissen 0-1

19:00 Wurzburger Kickers 6-0 TSV Aubstadt 2-0

19:00 FC 08 Hombrug 4-3 VfR Wormatia Worms 0-0

19:00 Vfr Aalen 2-1 Red and White Koblenz 1 1-0

19:00 VfB Stuttgart II 0-2 TSV Steinbach Haiger 0-0

19:00 1 FC Pipinsried 0-6 Wacker Burghausen 0-0

19:00 TSG Balingen 3-1 TSG Hoffenheim (Youth) 1 1-1

19:00 SSV Ulm 1846 5-0 SG Barockstadt 2-0

19:00 SpVgg Hankofen-Hailing 2-3 Greuther Furth (Youth) 1 1-3

19:00 Viktoria Aschaffenburg 1-5 Schweinfurt 05 FC 1-2

18:30 ETSV Weiche Flensburg 1-1 Eintracht Norderstedt 1-0

22:00 TSV Hartberg 0-2 Wolfsberger AC 0-1

22:00 Austria Lustenau 2-4 WSG Swarovski Tirol 0-2

22:59 FC Milsami 0-4 Sheriff Tiraspol 0-3

22:59 CS Petrocub 3-0 FC Sfintul Gheorghe 2-0

22:59 CSF Baliti 1-1 Zimbru Chisinau 0-0

21:30 Lokomotiv Tashkent 0-0 Mashal Muborak 0-0

21:30 Dinamo Samarqand 3-3 Kuruvchi Kokand Qoqon 1-1

01:15 Binga 0-1 Real Bamako 0-1

23:15 AS Korofina 0-0 Afrique Football Elite 0-0

23:15 Onze Createurs 0-0 Lafia Club de Bamako 0-0

19:00 DJK Don Bosco Bamberg 2-0 TSV Kornburg 2 1-0

19:00 Wurzburger FV 2-2 ASV Neumarkt 1 0-1

19:00 Grossbardorf 3-0 SpVgg Weiden 2-0

19:00 TSV Abtswind 3-0 SV Donaustauf 2 1-0

19:00 Bayern Hof 0-2 SC Eltersdorf 0-0

18:00 Buriram United 2-0 BG Pathum United 1-0

02:00 1 Club Deportivo Sur Car 0-2 Real Oruro 1 0-0

01:00 France U17 1-3 Germany U17 1-0

01:00 Hungary U17 3-5 Poland U17 0-2

21:30 Ireland U17 3-0 Wales U17 2-0

20:00 Portugal U17 2-1 Scotland U17 2-0

11:00 AS Tiga Sport 0-1 Ifira Black Bird 0-1

08:00 Hekari Souths United FC 1-2 AS Pirae 0-1

12:30 Bay Olympic 1-3 Hamilton Wanderers 1-1

18:30 Shanghai Jiading Huilong 1-5 Suzhou Dongwu 0-2

15:00 Jinan XingZhou 1-0 Jiangxi Liansheng FC 1 1-0

14:00 Yanbian Longding 1-0 Nanjing City 0-0

14:00 Shenyang City Public 1-1 Shijiazhuang Kungfu 1-1

19:00 Vard Haugesund 3-0 FK Arendal 1-0

05:00 Camboriu SC 1-0 Concordia AC 0-0

04:00 Portuguesa RJ 3-2 Resende-RJ 1 0-1

03:00 Bahia de Feira BA 1-1 Reet 1-0

03:00 ASA AL 0-2 Cruzeiro Arapiraca 0-1

03:00 Anapolis FC 1-0 Ipora EC 0-0

03:00 1 XV de Piracicaba 2-0 katalang BA 1 1-0

03:00 Ferroviaria SP 1-2 Inter de Limeira 0-1

03:00 1 Cordino 2-1 Maranhao 1-0

02:00 Uniao Rondonopolis MT 2-0 OperArio MT 1-0

02:00 Nacional(AM) 1-0 Princesa AM 0-0

02:00 Interporto FC 1-0 Brasiliense 1-0

02:00 Iguatu CE 1-2 Pacajus 1-1

02:00 Falcon FC 0-1 CS Sergipe 0-1

02:00 Cascavel PR 1-1 Gremio Metropolitano Maringa 1-0

01:30 Independente Sao Joseense PR 0-0 Hercilio Luz SC 0-0

01:30 Real Noroeste 0-2 Vitoria ES 1 0-0

01:30 Ceilandia DF 3-0 Real Desportivo/RO 1-0

01:00 Nova Iguacu 0-1 Santo Andre 0-0

17:00 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 0-2 Metalist Kharkiv U21 0-0

16:00 Rukh Vynnyky U21 2-1 Lviv U21 0-1

12:30 Pontian Eagles 0-2 Adelaide University SC 0-0

12:30 Western Strikers SC 1-2 Gawler Eagles 0-0

20:00 Tshwane University (W) 2-0 Richmond (W) 1-0

21:00 Kelen SC (w) 0-1 Ujpesti (w) 0-0

21:00 Szekszard UFC (W) 2-0 Diosgyori VTK (w) 2-0

19:00 Ferencvarosi TC (w) 8-0 MTK Hungaria FC (w) 4-0

16:00 Flinders United (W) 2-3 Adelaide University (W) 0-2

04:00 CD Dragon 2-1 Luis Angel Firpo 1 1-0

20:00 Jakobstads Bollklubb 2-2 OTP 1-0

20:00 PK Keski Uusimaa 1-2 JIPPO 0-0

00:00 Lank Vilaverdense U19 3-0 Merelinense U19 2-0

22:59 Trofense U19 2-1 SC Vila Real U19 2-0

22:59 Portimonense U19 1-0 GD Fabril U19 1-0

22:59 Clube Condeixa U19 1-2 AC Marinhense U19 1 0-1

22:59 Nogueirense U19 1-2 Sousense U19 0-1

22:59 Valadares Gaia FC U19 3-2 Leixoes U19 3-1

22:59 Amarante U19 2-2 SC Mirandela U19 1-1

22:59 Academica Coimbra U19 1-2 Maritimo U19 0-2

22:59 Vitoria FC Setubal U19 1-1 Nacional U19 1 0-0

22:59 Belenenses U19 0-0 Casa Pia AC U19 0-0

22:59 Pacos Ferreira U19 0-1 Vitoria SC Guimaraes U19 0-0

22:59 Anadia FC U19 0-4 Gondomar U19 0-1

22:59 Real Massama U19 1-1 CD Mafra U19 1-1

22:59 LimianosU19 1-1 Marinhas FC U19 1-1

22:59 Tondela U19 1-2 Boavista U19 0-1

22:59 1 FC Penafiel U19 0-2 SC Espinho U19 1 0-1

22:59 Oliveirense U19 1-2 CD Gouveia U19 1 1-2

22:00 SC Uniao Torreense U19 1-0 Vilafranquense U19 1 0-0

17:00 GD Estoril-Praia U19 2-2 Braga U19 1 0-1

17:00 Benfica U19 1-2 FC Porto U19 0-1

17:00 Vizela U19 3-2 Alverca U19 3-1

17:00 Rio Ave U19 1-2 Gil Vicente U19 0-0

17:00 Sporting Lisbon U19 3-1 FC Famalicao U19 2-0

01:45 SP La Fiorita 1-2 SP Cosmos 1-1

04:00 Artesanos Metepec FC 0-0 Club Atletico San Juan de Aragon 0-0

00:57 Podlasie Biala Podlaska 5-0 Orleta Radzyn Podlaski 3-0

22:00 Gwarek Tarnowskie Gory 4-3 MKS Kluczbork 2-0

22:00 KS Legionovia Legionowo 2-1 Ursus Warszawa 0-0

22:00 Concordia Elblag 2-1 Mlawianka Mlawa 0-1

22:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 2-1 Gawin Sleza Wroclaw 1-1

22:00 Olimpia Zambrow 0-3 Legia Warszawa B 0-3

22:00 1 Pilica Bialobrzegi 1-1 Sieradz 1-0

22:00 Podhale Nowy Targ 5-0 Cracovia II 3-0

22:00 Avia Swidnik 4-2 Unia Tarnow 1-0

22:00 Jarota Jarocin 3-2 Vineta Wolin 1 2-0

21:00 KSZO Ostrowiec 2-1 Stal Stalowa Wola 1-0

21:00 Polonia Nysa 1-2 GKP Gorzow 1-1

21:00 Zawisza Bydgoszcz SA 1-0 Olimpia Grudziadz 0-0

21:00 Odra Wodzislaw Slaski 2-1 Lechia Zielona Gora 1-1

21:00 KP Starogard Gdanski 1-0 Stolem Gniewino 1-0

20:00 Carina Gubin 1-1 Stal Brzeg 0-0

20:00 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1-0 Sokol Kleczew 1-0

20:00 Cartusia 0-0 Stargard Szczecinski 0-0

19:00 2 Korona II Kielce 3-3 Chelmianka Chelm 2-0

19:00 Unia Skierniewice 0-1 Bron Radom 0-0

19:00 Warta Gorzów Wielkopolski 1-3 Gornik II Zabrze 0-2

18:00 LKS Goczalkowice Zdroj 2-1 Rakow Czestochowa 2 1-1

18:00 Unia Swarzedz 1-1 Unia Solec Kujawski 0-1

18:00 LKS Lodz II 1-1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 1-0

17:00 KS Wieczysta Krakow 1-3 Wisloka Debica 0-1

17:00 1 Miedz Legnica II 1-2 Polonia Bytom 0-2

17:00 Sokol Sieniawa 4-0 Wisla Sandomierz 2-0

16:00 Termalica BB Nieciecza II 3-2 LKS Jawiszowice 2-0

16:00 Rozwoj Katowice 0-0 MKS Slask Swietochlowice 0-0

02:30 Real Ariquemes/RO (w) 2-0 Ceara (w) 2-0

01:00 Real Brasilia FC (w) 1-0 Gremio (w) 0-0

01:00 Kindermann (w) 1-0 SC Corinthians Paulista (w) 0-0

01:00 Vila Nova (W) 0-1 Uniao Desportiva Alagoana/AL (W) 0-1

21:00 Internacional(w) 3-0 EC Bahia (w) 2-0

21:00 Palmeiras SP (w) 4-1 Ferroviaria SP (w) 3-0

18:00 Real Betis U19 1-3 Real Madrid U19 1-1

22:00 1 SK Slany 2-2 Admira Praha II 1-1

22:00 Sokol Lom 0-1 Aritma Praha 0-0

15:30 Komarov 1-3 TJ Klatovy 0-0

15:15 Cesky Brod 3-3 FK Olympie Brezova 0-3

15:15 SK Petrin Plzen 4-0 Marianske Lazne 3-0

19:30 1 Ekwendeni Hammers 1-0 Chitipa United 1-0

19:30 1 Kamuzu Barracks 1-1 Blue Eagles 1 0-1

19:30 1 Be Forward Wanderers 2-0 Bangwe All Stars 0-0

19:30 Extreme FC 0-0 Karonga United 0-0

00:00 AlHilal 3-1 Al Akhdar 2-0

22:59 Slavia Praha 2-1 FC Viktoria Plzen 1-0

20:00 Sparta Praha 2-1 Bohemians 1905 0-0

20:00 Synot Slovacko 2-2 Sigma Olomouc 1-0

12:00 Brisbane Roar (Youth) 2-1 Sunshine Coast Wanderers FC 1 0-1

15:00 Redlands United FC 0-0 Peninsula Power 0-0

14:10 Moreton Bay United 1-2 Queensland Lions SC 1-2

14:00 Gold Coast Knights 2-1 Rochedale Rovers 1 2-0

00:30 Ayacucho Futbol Club 0-1 Union Huaral 1 0-0

23:30 Deportes La Serena 2-2 San Luis Quillota 1-1

22:59 Sandnes Ulf 2-0 Bryne 0-0

04:00 Alianza FC San Salvador (W) 7-0 CD Aguila (W) 2-0

15:30 Singha GB Kanchanaburi 3-1 Pattaya Discovery United FC 0-1

11:45 Gold Coast United U23 3-1 Brisbane City U23 0-0

10:45 Southside Eagles U23 2-1 Caboolture FC U23 1-0

16:20 1 Moreton Bay United U23 1-2 Lions FC U23 1-0

16:10 1 Gold Coast Knights U23 3-4 Rochedale Rovers U23 3-1

13:00 Western Pride FC U23 1-0 SWQ Thunder U23 1-0

13:00 Mitchelton U23 4-2 Logan Lightning U23 2-1

12:45 1 WDSC Wolves U23 1-4 Sunshine Coast U23 0-2

12:30 Redlands United U23 1-2 Peninsula Power U23 0-2

19:45 SKV Altenmarkt (w) 0-2 Bergheim/Hof (w) 0-0

22:00 Lisen 1-0 Trinec 0-0

15:15 1 Chrudim 3-2 SK Slovan Varnsdorf 1-0

15:15 Vyskov 2-0 Sigma Olomouc B 2-0

11:00 Hobart United 0-5 South Hobart 0-2

12:00 Devonport City 3-2 Hobart Zebras 1-2

07:00 1 CA Independente 1-1 Plaza Amador 1 1-1

90phút [1-1], 120phút [3-1],

22:59 1 Alianza FC Reserves 1-2 CD Luis Angel Firpo Reserves 0-2

22:59 Volna Pinsk 1-0 Kommunalnik Slonim 1-0

22:00 FK Vitebsk 0-1 FC Baranovichi 0-0

20:00 FK Bumprom 2-2 Dnepr Rohachev 2-1

18:00 Osipovichy 0-1 FC Molodechno 0-1

19:20 Bekescsaba U19 1-4 MTK Budapest U19 1-2

19:00 Ujpesti TE U19 2-0 Illes Akademia Haladas U19 1-0

18:10 Debrecin VSC U19 3-1 Kisvarda FC U19 1-1

17:00 Pecsi MFC U19 1-2 Puskas Akademia FehervarU19 1 1-1

16:00 Fehervar Videoton U19 1-1 KaposvarU19 0-0

16:00 Budapest Honved U19 3-1 Gyori ETO U19 1-1

15:00 Vasas U19 1-2 Ferencvarosi U19 0-0

22:00 Ghana (W) U20 3-0 Benin U20 (W) 1-0

17:00 Senegal (W) U20 2-1 Morocco (W) U20 0-0

22:30 FC 1906 Erlensee 4-1 FC Hanau 93 3-0

21:00 SF Baumberg 1-0 Cronenberger SC 0-0

21:00 Eintracht Celle 2-3 Germania Egestorf 1-3

20:30 TUS Mechtersheim 2-2 Gonsenheim 1 2-1

20:30 FV Diefflen 1-3 TSV Schott Mainz 0-2

20:30 Rielasingen Arlen 4-1 FSV 08 Bissingen 1 1-1

20:30 SV Auersmacher 2-4 FC Karbach 0-3

20:30 FV Offenburg 3-0 TSG Backnang 1 1-0

20:30 ATSV Mutschelbach 1-1 FV Ravensburg 1-1

20:30 Neckarsulmer Sport-Union 2-4 Pforzheim 1-1

20:00 Waldgirmes 1-0 KSV Baunatal 0-0

20:00 FSV Fernwald 1-5 FC Eddersheim 0-0

19:30 Sportfreunde Eisbachtal 0-3 Hertha Wiesbach 0-1

19:00 FC An der Fahner Hohe 2-1 Hallen 2-0

19:00 RSV Eintracht 0-0 SC Staaken 1 0-0

19:00 FC Deisenhofen 1-1 TSV 1860 Munchen (Youth) 1-0

19:00 SV Westerhausen 1-3 VfB Auerbach 0-0

19:00 Rostocker FC 4-0 Hertha Zehlendorf 2-0

19:00 FC Memmingen 1-1 TSV 1860 Rosenheim 1-1

19:00 FC Ingolstadt 04 Am 2-0 TSV Kottern 1-0

19:00 TSV Dachau 1865 3-2 SV Schalding Heining 1 1-2

19:00 FK Pirmasens 2-0 Engers 0-0

18:00 FSV Optik Rathenow 0-2 Hansa Rostock II 0-0

01:00 Leuven B 4-0 Sint-Eloois-Winkel 1-0

01:00 1 Hoogstraten VV 2-6 LaLouviere 0-0

01:00 RFC de Liege 6-2 Royal Knokke 3-0

01:00 Patro Eisden 3-0 Dessel Sport 0-0

01:00 KFC Mandel United 0-3 URS Lixhe-Lanaye 0-3

23:30 Rupel Boom 3-3 KSK Heist 2-1

21:00 Ninove 2-1 Thes Sport 0-0

20:00 Charleroi B 0-3 Francs Borains 0-1

22:00 Crown FC 1-0 Sporting Lagos 1-0

21:00 Brann 2-0 Lillestrom 1-0

00:00 Independiente del Valle (W) 3-0 CD Espuce (W) 1 1-0

22:00 Sporting B (W) 5-1 Famalicao B (W) 2-0

22:00 Benfica B (W) 1-1 Benfica (W) 0-0

22:00 FC Romariz (W) 1-0 Rio Ave (W) 1-0

21:00 Vilaverdense B (W) 0-3 Vitoria SC (W) 0-0

17:00 Athletic Club Bibao (w) 1-1 Villarreal (w) 0-0

17:00 CD Alaves (w) 1-1 Alhama CF (w) 0-1

17:00 Sporting De Huelva (w) 2-0 Levante Las Planas (w) 2-0

21:00 1 Albion Rovers 0-1 Spartans 0-1

03:00 1 Bolívar SC VEN 1-2 Atletico La Cruz 1 1-0

14:00 Rockingham City FC Reserves 4-2 Joondalup Utd Reserves 1-1

12:00 Subiaco AFC Reserves 5-0 Forrestfield Utd Reserves 3-0

12:00 Mandurah City FC Reserves 0-0 Gwelup Croatia SC Reserves 0-0

12:00 UWA-Nedlands FC Reserves 1-0 Western Knights Reserves 0-0

12:00 Fremantle City FC Reserves 2-1 Dianella White Eagles Reserves 1 1-0

12:00 Murdoch University Melville FC Reserves 1-1 Gosnells City Reserves 1 1-1

13:15 Adelaide Olympic Reserve 3-1 West Adelaide Reserve 2-0

20:00 1 GAIS 0-1 Jonkopings Sodra IF 0-0

20:00 Skovde AIK 2-3 Trelleborgs FF 0-2

18:00 Landskrona BoIS 3-2 Orebro 2-1

01:00 2 Huracan (W) 1-0 Belgrano (W) 1 0-0

22:59 Rosario Central (W) 0-2 Boca Juniors (W) 0-2

22:59 Lanus (W) 2-1 San Lorenzo (W) 2-1

21:00 Ferro Carril Oeste (W) 1-2 UAI Urquiza (W) 1 0-2

18:30 Hradec Kralove (W) 5-0 Lisen(W) 2-0

18:30 FK Teplice (W) 2-1 Zlin (W) 2-1

14:45 Sparta Praha II (W) 1-3 Pardubice (W) 1-1

11:00 Fukuoka AN (W) 1-0 Veertien Mie (W) 1-0

09:00 Norddea Hokkaido (W) 2-5 Okayama Yunogo Belle (W) 0-0

09:00 Diavorosso Hiroshima (W) 1-2 Tsukuba FC (W) 0-0

09:00 JFA Academy Fukushima (W) 1-3 Viamaterras Miyazaki (W) 0-0

18:00 Bayer Leverkusen (w) 0-0 Bayern Munchen (w) 0-0

19:00 Eintracht Stadtallendorf 1-0 Steinbach 1-0

07:00 Sporting FC (W) 1-0 Saprissa (W) 1-0

00:00 Central Cordoba De Rosario 1-0 Deportivo Laferrere 1 1-0

19:00 Dynamo Ceske Budejovice U19 2-3 Tescoma Zlin U19 1-1

18:00 Sigma Olomouc U19 5-0 Marila Pribram U19 2-0

18:00 Banik Ostrava U19 3-1 Hradec Kralove U19 3-1

16:00 Slovacko U19 1-0 MFK Karvina U19 0-0

16:00 Pardubice U19 1-3 Vysocina Jihlava U19 0-2

16:00 Viktoria Plzen U19 1-4 Slavia Praha U19 1-1

15:00 Mlada Boleslav U19 2-2 Dukla Praha U19 0-0

12:00 Brunswick Juventus (W) 4-0 Melbourne Uni (W) 0-0

00:30 Ashdod MS 1-2 Maccabi Tel Aviv 1-1

00:30 Maccabi Haifa 5-0 Hapoel Jerusalem 3-0

00:30 Hapoel Beer Sheva 2-0 Maccabi Netanya 1-0

00:00 Millonarios B U19 2-2 Tigres U19 2-1

21:00 Fortaleza U19 1-2 La Equidad U19 0-2

07:40 Tristan Suarez 0-0 Quilmes 0-0

07:30 Independiente Rivadavia 1-0 Deportivo Madryn 1-0

07:30 Chaco For Ever 0-1 Atletico Rafaela 0-0

00:10 2 Aldosivi Mar del Plata 1-1 Deportivo Riestra 1-1

00:00 Defensores Unidos 0-0 San Martin San Juan 0-0

00:00 Almagro 0-0 Gimnasia Mendoza 0-0

00:00 Agropecuario de Carlos Casares 3-1 Alvarado Mar del Plata 2-0

00:00 Temperley 3-3 Club Atletico Guemes 2 2-0

00:00 San Telmo 3-1 Patronato Parana 1-1

21:10 Nueva Chicago 3-0 Almirante Brown 1 2-0

22:00 Ararat Yerevan 1-0 FC Noah 0-0

13:30 Flinders United Reserves (W) 0-0 Adelaide University Reserve (W) 0-0

00:45 Racing d'Abidjan 4-0 Bouake FC 1-0

22:30 USC Bassam 0-1 San Pedro FC 0-1

22:30 Sporting Gagnoa 2-3 Stade d Abidjan 0-1

20:00 Renate U19 0-0 SudTirol U19 0-0

20:00 Palermo U19 2-1 Bari U19 1 1-1

20:00 Espoo (W) 0-2 VIFK Vaasa (W) 0-0

22:00 Admira Villach 0-2 Atus Velden 2 0-1

21:00 FC 1980 Wien 5-3 Slovan HAC 3-0

21:00 Favoritner AC 2-0 SC Mannsworth 0-0

21:00 SV Kematen 2-2 SPG Prutz/Serfaus 1-1

21:00 Helfort 15 3-0 FV Austria XIII 2-0

20:30 SK Maria Saal 1-4 SV Lendorf 1-1

20:00 ASV 13 Vienna 3-2 Stadlau 1-1

20:00 SV Wienerberger 2-3 Post SV Wien 1-1

20:00 SV Kirchbichl 2-2 Innsbrucker AC 1 2-1

04:00 Fuerte San Francisco 0-1 Atletico Balboa 0-1

90phút [0-1], 120phút [0-1], Pen [1-2],

18:00 Erchim 0-2 Khangarid Klub 0-1

15:00 BCH Lions 3-4 Khoromkhon Club 2-1

12:00 Khovd 4-3 Ulaanbaatar City 1-3

19:00 AB Tarnby 2-1 Dalum 2-1

18:45 FA 2000 3-1 Ishoj IF 1-1

18:30 VSK Arhus 0-0 Vanlose 0-0

01:00 CFF Albacete (W) 1-3 CD Femarguin (W) 0-0

00:00 Real Union de Tenerife (W) 1-1 Fundacion CD Tenerife (W) 1-1

00:00 Cacereno B (W) 2-0 Madrid CFF II (W) 1-0

00:00 CE Europa (W) 3-1 Sardoma CF (W) 1-1

00:00 Valencia B (W) 7-2 CD Pozoalbense (W) 1-2

22:00 CD Pradejon (W) 2-2 Atletico Madrid B (W) 1-0

23:30 Xota Navarra Futsal 0-0 Real Betis Futsal 0-0

19:30 Roma CF (w) 2-1 Inter Milan (w) 0-0

17:30 Sampdoria (W) 3-0 Parma s (W) 2-0

17:30 Como 2000 (w) 0-1 Pomigliano (w) 0-0

12:00 West Canberra Wanderers FC (W) 1-5 Canberra FC (W) 0-3

12:00 Gungahlin United(W) 1-1 Canberra Olympic(W) 1-0

12:00 ANU FC (W) 2-2 Belconnen United (W) 0-2

23:15 Al-Salmiyah 2-1 Al Fahaheel SC 2-1

00:00 Argentino de Rosario 2-4 Mercedes 0-1

00:00 Central Ballester 0-1 Sportivo Barracas 0-0

23:30 Banjul United 0-0 Brikama United 0-0

23:30 GAMTEL 0-0 PSV Wellingara 0-0

18:30 FK Do stlik Tashkent 3-4 Zaamin 2-1

22:59 Schiltigheim 2-1 Thaon 2-0

22:59 ES Troyes AC B 5-0 Champigneulles 4-0

22:59 Vaulx en Velin 5-3 Ain Sud Foot 2-2

22:59 1 Laval II 0-2 La Roche-sur-Yon 0-2

01:00 Agarista CSF Anenii Noi (W) 4-0 FC Noroc (W) 1 2-0

22:30 FC Sparta Brno 2-2 Mutenice 1-1

22:30 MS Brno 1-2 Tatran Rousinov 1 0-2

22:00 FC Slusovice 2-2 FC Strani 0-2

19:00 TJ Zruc 1-1 Tj Start Tlumacov 1-0

15:30 Bosonohy 0-4 FK Kunstat 0-0

15:15 FK Mas Taborsko B 2-1 SK Rudolfov 2-1

15:15 FC Vratimov 2-2 Dolni Benesov 1-1

03:00 Mixto MT Youth 1-1 Nova Mutum EC U20 1-0

01:30 1 Parana Clube (Youth) 4-0 Hope International U20 1 0-0

01:30 Atletico Paranaense (Youth) 4-0 Araucaria ECR U20 4-0

01:00 Joinville SC Youth 3-1 Figueirense SC (Youth) 2-0

01:00 1 Ferroviario U20 0-0 Fortaleza U20 0-0

01:00 1 Riograndense U20 0-2 Sao Jose EC U20 0-0

01:00 1 CR Flamengo (RJ) (Youth) 0-2 Vasco da Gama (Youth) 0-2

01:00 2 Santa Cruz U20 0-3 Porto-PE (Youth) 0-0

01:00 Bangu U20 2-1 Portuguesa RJ U20 2-1

20:00 1 Monsoon FC U20 4-1 Cruzeiro RS U20 1-0

20:00 Atletico PE U20 0-0 Central PE U20 0-0

20:00 Bahia (Youth) 2-1 Camacariense U20 1-0

19:30 Ceara (Youth) 2-1 Guarani de Juazeiro U20 0-0

19:00 Bahia de Feira BAU20 1-0 Conquista U20 0-0

19:00 Vitoria Salvador (Youth) 3-1 Itabuna U20 2-1

22:00 Vlazrimi Struga 1-1 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [0-2],

12:00 2 Broadbeach United Blue 3-2 Mudgeeraba 1-1

12:00 Southport Warriors B 5-3 Surfers Paradise B 2-2

19:00 Tartu JK Maag Tammeka B 3-3 Tartu Kalev 2-0

19:00 JK Welco Elekter 4-0 Laanemaa Haapsalu 2-0

16:15 Dandenong Thunder 2-1 Heidelberg United 0-0

15:30 Hume City 1-0 Altona Magic 0-0

12:00 North Geelong Warriors 1-2 Bentleigh greens 1 0-1

12:00 Moreland City 0-2 South Melbourne 0-1

12:00 Avondale FC 1-0 Port Melbourne 0-0

01:30 Baltika Kaliningrad 0-1 Rubin Kazan 0-1

23:30 FK Krasnodar 2 5-2 Veles 2-0

20:00 FK Makhachkala 0-2 Volga Ulyanovsk 0-1

18:00 FC Ufa 1-0 KAMAZ Naberezhnye Chelny 1-0

17:00 Yenisey Krasnoyarsk 2-2 Neftekhimik Nizhnekamsk 0-1

13:00 SKA Khabarovsk 2-0 Volgar-Gazprom Astrachan 0-0

20:00 VVV Helmond Sport U21 4-1 Fortuna Sittard Reserve 2-1

20:00 Cambuur Leeuwarden Reserves 8-1 FC Emmen Reserve 4-0

20:00 De Graafschap (R) 8-2 NAC U21 5-1

20:00 ADO Den Haag U21 3-2 PEC Zwolle U21 2-2

20:00 Go Ahead Eagles Reserve 5-4 Roda JC Kerkrade Reserve 2-0

18:00 FC Eindhoven U21 3-5 De Treffers U21 3-3

16:45 1 ASV De Dijk U21 1-5 Koninklijke HFC Haarlem U21 1-0

02:00 1 Sao Carlos 0-2 Independente SP 0-0

01:40 Mauaense SP 1-2 Nacional SP 1-2

01:00 America SP 1-1 Catanduva FC 0-0

01:00 Uniao Barbarense 0-0 Paulista(SP) 0-0

01:00 Amparo SP 0-1 Rio Branco(SP) 1 0-1

01:00 Tanabi SP 0-1 Penapolense 0-0

01:00 Manthiqueira/SP 1-0 Uniao Mogi 1-0

01:00 Atletico Mogi SP 1-1 Flamengo (AA) 1-1

11:00 Ipswich knights SC 0-0 Magic United TFA 0-0

15:00 Broadbeach United 2-0 North Star 1-0

15:00 UP Fighting Maroons 0-4 St George Willawong FC 0-1

15:00 Taringa Rovers 1-3 Grange Thistle SC 0-1

02:00 Porto Velho EC 0-0 Ji-Parana FC 0-0

23:30 FC Kuressaare 1-2 JK Tallinna Kalev 1-0

21:00 Trans Narva 0-2 Nomme JK Kalju 0-1

22:00 1 Kilnamanagh AFC 1-2 St. Mochtas 1 1-0

08:00 Diriangen 0-3 Real Esteli 0-1

13:45 Dandenong Thunder U21 3-4 Heidelberg United U21 2-2

12:30 Hume City U21 3-1 Altona Magic U21 1-1

12:00 1 Green Gully Cavaliers U21 1-3 Oakleigh Cannons U21 1-2

22:59 FK Ryazan (w) 1-0 Krasnodar FK (w) 0-0

22:59 Dynamo Moscow (W) 0-2 Chertanovo Moscow (w) 0-2

15:00 Zvezda 2005 (w) 4-0 Krylya Sovetov Samara (W) 0-0

12:00 Yenisey Krasnoyarsk (w) 2-1 Rubin Kazan (w) 0-0

01:00 1 Friburguense RJ 0-1 CFRJ Marica RJ 0-0

01:00 Olaria 1-0 America-RJ 0-0

01:00 1 Macae 0-2 Americano RJ 0-1

01:00 Sampaio Correa (RJ) 4-3 Cabofriense(RJ) 2-0

01:00 Artsul RJ 1-1 Goncalense 0-0

21:00 Kauno Zalgiris 1-0 DFK Dainava Alytus 1-0

19:00 Suduva 2-1 FK Zalgiris Vilnius 0-1

17:00 Fortis Limited 2-0 Muktijoddha SKC 0-0

17:00 Azampur FC Uttara 0-7 Bangladesh Police Club 0-2

02:00 Maghreb Fez 0-0 UTS Union Touarga Sport Rabat 0-0

00:00 1 Olympique de Safi 1-1 Hassania Agadir 0-1

12:00 1 Gold Coast Knights B 4-3 Tweed United 2-1

16:00 Southport Warriors 3-2 Musgrave Green 1-0

13:00 FC Bulleen Lions (w) 1-1 Calder United SC (w) 0-1

13:00 South Melbourne (w) 2-0 Southern United (w) 1-0

12:00 Alamein (w) 0-3 Box Hill (w) 0-2

21:15 Al Taawon 4-2 Al-Hamriyah 0-1

21:15 Al-Jazira Al-Hamra 6-2 Masafi 2-0

21:15 Hatta 1-1 City Club 0-1

21:15 Gulf Heroes FC 1-0 Al-Rams 0-0

18:00 Granada CF(W) 2-0 Osasuna (W) 1-0

21:30 1 Termez Surkhon 1-0 Metallurg Bekobod 1 1-0

22:30 IF Gnistan U20 3-4 FC Futura Juniorit U20 2-1

18:15 TPS Turku U20 0-4 Ilves U20 0-0

17:00 1 FC Honka U20 3-2 KuPS U20 2-0

17:00 Reipas U20 0-3 PPJ U20 0-1

16:30 Tove U20 6-0 Inter Turku U20 1-0

16:30 Atlantis U20 2-2 HIFK Helsinki U20 1-1

05:00 Centro Sportivo Alagoano 0-0 Brusque FC 0-0

05:00 Botafogo PB 1-1 Pouso Alegre 0-1

02:30 Figueirense 2-1 Aparecidense GO 0-1

02:00 Altos/PI 3-2 Ypiranga(RS) 2-0

02:00 Sao Bernardo 3-1 Confianca SE 1-0

20:30 Spakenburg 4-4 HHC Hardenberg 2-1

20:30 Scheveningen 2-0 IJsselmeervogels 1-0

20:30 Quick Boys 0-2 De Treffers 0-0

20:30 OFC Oostzaan 1-1 AFC 1-0

20:30 Noordwijk 0-1 TEC 0-0

20:30 FC Lisse 0-2 Katwijk 0-0

20:30 1 Kozakken Boys 2-3 Koninklijke HFC 0-1

20:30 Volendam (Youth) 4-3 Rijnsburgse Boys 2-2

20:30 Excelsior Maassluis 3-2 Jong Sparta Rotterdam (Youth) 1-0

20:00 Prishtina 4-1 KF Drenica Skenderaj 2-1

20:00 KF Llapi 2-2 Gjilani 1-0

20:00 1 KF Drita Gjilan 0-1 Malisheva 0-0

20:00 KF Ballkani 2-0 KF Ferizaj 0-0

20:00 KF Dukagjini 3-1 KF Trepca 89 2-0

18:00 Prykarpattya Ivano Frankivsk 0-1 SC Poltava 0-1

18:00 1 FK Yarud Mariupol 0-3 Skoruk Tomakovka 0-3

18:00 Dinaz Vyshgorod 1-0 FC Chernigiv 0-0

18:00 FC Bukovyna chernivtsi 3-2 Hirnyk-Sport 0-0

06:00 Maryland Bobcats FC 0-2 Michigan Stars 0-0

05:30 Flower City Union 0-1 Chattanooga 0-1

05:00 Club de Lyon FC 3-2 Gold Star FC Detroit 2-0

05:00 Atletico Pantoja 2-1 Atlantico FC 2-1

03:00 1 Delfines Del Este 1-1 Moca FC 0-0

11:30 Weston Workers FC 2-2 Broadmeadow Magic 1 1-0

11:30 Lake Macquarie 1-4 Cooks Hill United 0-3

11:30 Charleston City Blues 2-1 New Lambton FC 0-0

14:30 Edgeworth Eagles FC 1-1 Newcastle Olympic 0-0

14:00 Valentine 2-3 Adamstown Rosebuds FC 0-0

12:30 Maitland 3-0 Lambton Jarvis 2-0

21:00 HNK Sibenik U19 3-1 Zagreb locomotive U19 2-1

20:00 Mladost Zdralovi U19 1-0 HNK Cibalia U19 1 1-0

20:00 Sesvete U19 0-1 NK Istra 1961 U19 0-0

17:00 Dinamo Zagreb U19 3-1 HNK Gorica U19 0-1

16:00 NK Varazdin U19 1-2 Hajduk Split U19 0-2

09:45 Canberra Croatia FC U23 3-2 Canberra Olympic U23 2-1

13:15 West Canberra Wanderers FC U23 0-4 Gungahlin Utd U23 0-1

12:30 Monaro Panthers U23 2-2 Tuggeranong United U23 1 0-1

14:30 LongCheng LanYI 1-2 Wuhan JiangCheng 1-0

14:30 Ningxia Renfangzhong 0-2 Taian Tiankuang 0-0

14:30 Qujing Yibu 0-1 Jiangxi Dark Horse 0-1

14:30 Shanghai Shenshui 0-1 Haimen Codion 0-0

14:30 1 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 0-4 Hunan Billows 0-2

21:00 Sundsvalls DFF (W) 0-1 Eskilstuna United (W) 0-1

20:00 IK Rosso Uddevalla (W) 0-1 Mallbackens IF (W) 0-0

19:00 Trelleborgs FF (W) 1-2 Gamla Upsala SK (W) 0-1

19:00 Hacken B (W) 3-3 Lidkopings FK (W) 1-2

19:00 Ifo Bromolla IF (W) 2-0 Bollstanas Sk (W) 1-0

18:00 AIK Solna (W) 7-2 Umea IK (W) 2-0

01:00 1 Guarani de Venancio Aires 0-1 Sao Gabriel RS 0-1

01:00 Monsoon FC 1-0 Uniao Frederiquense RS 2 0-0

01:00 Albion FC 0-0 Potencia 0-0

01:00 IA Sud America 1-2 CS Cerrito 1-1

01:00 CA Atenas 1-2 Rampla Juniors FC 1-1

01:00 CA Juventud 1-0 Oriental 1-0

01:00 Miramar Misiones FC 3-2 Tacuarembo 1 1-2

Phát sóng kqbđ hôm nay – Trực tiếp kết quả bóng đá ngày hôm qua và kqbd 7m mới nhất cập nhất mọi giải đầu anh, pháp, ý, tây ban nha, c1, c2, ngoại hạng anh, v leugue. Xem chi tiết kết quả BĐ đêm qua tại nhà cái Thabet.